Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bác sĩ thực tập

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 7:36 am

cÓ một ông bÁc sĨ rất giỏi có thÂm niên và nổi tiếng trong nghề.mỘt hÔm,ông dẫn một nhóm sinh viên thực tập vào nhà xác và nói:" Làm nghề này,các em phải có2 điều,thứ nhất, đó là lòng dũng cảm".nói xong,ông liền lấy ngón tay của mình,Móc đít cái xác rồi liếm và nói tiếp:"có em nào dám làm k?".cả đám học sinh đều nghĩ:"ông ấy giỏi như thế mà dám làm.thôi thì mình cứ làm theo đi.biết đâu sẽ giỏi như ông ýh thì sao".Nói rỒi từng ng từng ng lên làm.Vị bÁc sỹ phát biểu típ:"các em làm rất tốt, điều thứ 2 khi trong nghề này là các em phải có óc quan sát.khi nãy tui móc tay trái nhưng tui liếm tay phải"
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 7:44 am

Hehe ! đọc xong truyện hết muốn ăn cơm ....vì ...... mắc cười đến đau cả bụng ! hehe ! ^^
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 11:08 am

cO" mÌnh anh khEn àk..hjx hjx Crying or Very sad Crying or Very sad ...huj cam ơn lol! lol! em bùn 5 giây àk..hehe
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 12:09 pm

Gem_[n]gỐ đã viết:
cO" mÌnh anh khEn àk..hjx hjx Crying or Very sad Crying or Very sad ...huj cam ơn lol! lol! em bùn 5 giây àk..hehe
Tại nhiều Topic cạnh tranh quá nên hông nhiều người vào em ơi ! ^^ hihii ! Anh sẽ kêu tụi nó vào Topic e ủng hộ !
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeMon Jun 29, 2009 12:31 pm

Lee0nline9x đã viết:
Gem_[n]gỐ đã viết:
Tại nhiều Topic cạnh tranh quá nên hông nhiều người vào em ơi ! ^^ hihii ! Anh sẽ kêu tụi nó vào Topic e ủng hộ !
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

hìhì...cám ơn hén...tốt bụng ghê.. lol! lol! lol!
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 12:36 pm

bài hay nha good good phat huy em nhé ^^
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 12:48 pm

thanx anh ủng hộ em náz.... lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Sponsored content

Bác sĩ thực tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác sĩ thực tập   Bác sĩ thực tập Icon_minitime

Bác sĩ thực tập
Trang 1 trong tổng số 1 trang