Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Yêu em mất rồi !!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Yêu em mất rồi !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu em mất rồi !!!!   Yêu em mất rồi !!!! Icon_minitimeWed Jul 22, 2009 10:39 pm

Chỉ cần một phút được ngồi bên em
Chỉ cần một phút ôm em vào lòng
Chỉ thế thôi, là khiến cho anh vui lắm rồi

lời khúc nhạc này anh cảm thấy .............
1 lời yêu ..... anh ko thể nói.......... anh yêu em.....

anh nho em nhieu lam doi luc anh thật không thể đứng vững trước những hoài bão .....
rồi em lại đến , đến để cho anh cảm thấy sự cô đơn ko còn nữa , đôi lúc anh làm em rat vui ,anh hp khi thây em cười , bùn khi thay em bun , chuyện tình minh là .......... mai mãi
Những phút ấy sao trôi qua thật vội vàng
Xin thời gian đừng trôi quá nhanh
anh nhớ em lam , em ah !! anh yeu em !! anh co the noi cau nay 1000 lần để em biết răng dù cho trai tim anh co tan vỡ thanh 1000 mảnh anh cung vẫn yeu em va se che chở cho em dù em cần su giup do cua anh trong giac mơ ...
1 mai em sẽ thấy ........ anh và em ......... 1 trai tim ....... 1 nu hôn đó luôn la 1 kỉ niệm mai mai thuoc ve ta 1 cách bất diệt ....
yeu em lắm em biet ko ???? 21-7 la ngay gi nhỉ 2 người trong 1 tình yêu và 7 là số ngày trong 1 tuần ma anh yêu em đo củ cải ah !!!!!
anh tìm được điểm dừng rồi , điểm dừng của su bình yên , sâu lắng , đôi luc a giận em nhưng sự giận hơn đó khiến anh biết anh yeu em nhiều đến cỡ nào .........
từng phút từng giấy anh mong em nhớ em minh se mai bên nhau , em hứa rồi đó , moaz 1 cái 1 giấc ngủ ngon 1 tinh yeu ma ko thể nao thay thế được se mai mai là ng yeu em , người yêu em nhất trên thế gioi này ....... !! hihihi
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Yêu em mất rồi !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu em mất rồi !!!!   Yêu em mất rồi !!!! Icon_minitimeThu Jul 23, 2009 12:08 pm

tinh chỉ đẹp khi ta lun co nhau em nhe hihi
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm

Yêu em mất rồi !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang