Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )

Go down 
papabiell
AnthonyQ
Gem_[n]gỐ
Lee0nline9x
~Bee~3pie
*IVANTIN*
Justin T_b[3]cks
tonymax910
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Empty
Bài gửiTiêu đề: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:22 pm

có ai biết làm nhu nào để mình biết được nguòi yêu của mình đã quan hệ với người khác mà không càn biết về màng trinh vì cái đó là do tôi làm rách rồi nhung làm thế nào để biế dươc người yêu mình quan hệ với người khác sau khi rach màng trinh Sad Sad ( trich từ http://tuvan.tuvanonline.com/t19410-lam-sao-biet-nguoi-yeu-minh-quan-he-voi-ngoi-khacspan.html)
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:30 pm

thằng khốn kíp hại bố thân tàn ma dại gòi mà còn tài lanh tư vấn nữa hã!!!!!mày hại tao gòi zúi ơi là zúi ơi Evil or Very Mad Evil or Very Mad
*IVANTIN*
*IVANTIN*

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:39 pm

hehe mày hại nó thì có đúng hok dúi em anh dành quyền lợi cho em đó hehe
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:42 pm

...pó tay Neutral
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:46 pm

~Bee~3pie đã viết:
...pó tay Neutral
không cai này là thực tế đó em chứ không co đồi truỵ đâu em nên không co gi phải po với chả tay hết Razz Razz
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:02 pm

ok ok !!! e pik r` What a Face
*IVANTIN*
*IVANTIN*

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:22 pm

~Bee~3pie đã viết:
ok ok !!! e pik r` What a Face
mem nữ này sap được kưng quá ta dc leader dẫn đường từng li tí lun ta haha chẳng so gi với mình hix hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:23 pm

oh con chó Dúi mê gái hơn tụi mình!zậy là ko ổn gòi pk anh!!!phải lôi kéo nó ra phải ko anH!!!!tình iu ko thể chia sẻ mà
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:51 pm

Justin T_b[3]cks đã viết:
oh con chó Dúi mê gái hơn tụi mình!zậy là ko ổn gòi pk anh!!!phải lôi kéo nó ra phải ko anH!!!!tình iu ko thể chia sẻ mà
thằng nào mê la ye 2 đứa hả haha đừng co nói tao mê gái nhất chỉ có thể la mặt tró mài thoy hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:15 pm

Embarassed mài chik cha mày vs tao nge ko mày!!!nói tiếng nữa tao wa nhà méc má mày chơi anh em nha kon
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:19 pm

Embarassed mài chik cha mày vs tao nge ko mày!!!nói tiếng nữa tao wa nhà méc má mày chơi anh em nha kon
tha em em nào có dám làm tổn thương anh hero đâu moh moh hehe
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 8:59 am

tonymax910 đã viết:
tha em em nào có dám làm tổn thương anh hero đâu moh moh hehe
Mấy Leader này 8 dữ quá !Tao nghĩ là cần có thêm 1 topic để Khoe 8 rồi hehe.Thua tụi bây luôn .
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 7:14 pm

[all]hér hé..đâm chọt nhao kô à ...kái jì kũm kó chịn ...ít kó khùn lớm Laughing
[I*VANTIN]ông nộ ha ..kứ chọc kon wài tongue
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 2:00 pm

trai jì mà 9 thấy ơn lun...ko pít nói sao lun...pó tYm nun Surprised Like a Star @ heaven
AnthonyQ
Member
Member
AnthonyQ

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:21 pm

tao nghĩ cách hay nhất biết bồ mình có quan hệ chưa là hỏi thẳng nó.nó trả lời chưa tức là nó xạo.còn nó trả lời rồi thì chắc nó làm rồi.mà theo tao nghĩ chẵng làm mẹ gì đc hết.mà thôi tao cũng chả biết làm sao nửa.thôi rối quá.suy nghĩ mệt.há há.tao có a Hùng là đc rồi
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:43 pm

zậy mày có hõi thữ pa pa mày chưa??tao bảo đảm ổng trả lời câu này ne:ĐKM cái thằng trời đánh và sẽ có 1 ng` mày ở nhờ nhà tao vs câu hõi đó^^ her her
AnthonyQ
Member
Member
AnthonyQ

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:55 pm

hỏi ỗng mắc công ỗng mua cái lồng nhốt tao cái thấy mẹ.tao chỉ nhớ mày thôi.há há
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 9:26 pm

cyclops cái lồng còn sang ổng mua cái chuồng là thí mẹ nha kon!!!lúc đó tao xug phong mua dây xích để mày khỏi rượt tao nữa!!yên tâm lấy vợ hé hé
AnthonyQ
Member
Member
AnthonyQ

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:54 am

mày có mua xích tao cũng bứt xích để đến vs mày.sức mạnh tình yêu mà.hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:44 am

ái đù mãnh liệt zậy sao hã anh
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 1:26 pm

2 con tró sủa nãy giờ trong đây hehe
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:54 pm

tonymax910 đã viết:
2 con tró sủa nãy giờ trong đây hehe
Hehe hay! lol! :lol!: lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:00 pm

ông Tim w Ông ANTHONY kó hiện tượng jì vại taz;Wink rabbit
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:42 pm

nói ai sủa mày!!!tao bênh mày mà chữi tao hén!!ngon tao đá thí mẹ mày ah
papabiell
papabiell

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 8:47 pm

èo, đọc hết nguyên cái mấy cái rep trog link tuvanonline ... cúi cùng chỉ rút ra 1 câu là hỏi thẳng chứ ko thể bik đc .... thật là nản ...
to leaders: mấy anh ơi ... làm leader phải làm gương cho tụi em theo chứ , cứ chửi hoài ...Sad tụi em đéo phục đâu Very Happy lol!
Kido
Leader
Leader
Kido

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 9:15 pm

papabiell đã viết:
èo, đọc hết nguyên cái mấy cái rep trog link tuvanonline ... cúi cùng chỉ rút ra 1 câu là hỏi thẳng chứ ko thể bik đc .... thật là nản ...
to leaders: mấy anh ơi ... làm leader phải làm gương cho tụi em theo chứ , cứ chửi hoài ...Sad tụi em đéo phục đâu Very Happy lol!
Bạn là ai vậy??Hok phục điều gì ?????
https://ckclub.forumvi.com
Tý♥Ngốx™
Member
Member
Tý♥Ngốx™

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 10:53 am

Chài cộng nhận chửi thề ghê qá, e chịu Shocked
2 a kia ẹp chai muh pê, uổng qá, chẹp chẹp albino
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 1:15 pm

nó là thằng ba Lũng đó!!!sao em đéo phục ai nào!!ké kéleader Lâm, dzữ wa
Kido
Leader
Leader
Kido

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 3:49 pm

nó là thằng ba Lũng đó!!!sao em đéo phục ai nào!!ké kéleader Lâm, dzữ wa
Ah`.Ra là Ba lũng tưởng ai vô phá forum chớ keke lol!
https://ckclub.forumvi.com
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 5:28 pm

Tý♥Ngốx™ đã viết:
Chài cộng nhận chửi thề ghê qá, e chịu Shocked
2 a kia ẹp chai muh pê, uổng qá, chẹp chẹp albino
hehe good good duyệt câu này nè hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) Icon_minitime

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Luật cho người thay thế...!!!
» Người Việt Nam đỉnh nhất !!
» cho mình hỏi chút!!!!!!!!
» Nụ Hôn Thần Chết - Okio-Minh Thư !hehe hay tuyệt.
» Gắp con đỉa 14cm sống trong thanh quản hơn 3 tháng