Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngôi Nhà Tuyết Trắng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
sad_luv97

Ngôi Nhà Tuyết Trắng Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngôi Nhà Tuyết Trắng   Ngôi Nhà Tuyết Trắng Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 11:10 pm

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Ngoi-Nha-Tuyet-Trang-Akira-Phan.IW6WF7CU.html

Và mùa đông đã đến bên thềm rơi tuyết trắng, từng bông tuyết lung linh vỡ tan như mối duyên đôi mình xòe bàn tay anh cố giữ thế nhưng tuyết tan mất rồi ,như em đã tan biến khổi cuộc đời anh.

Và tình anh vẫn thế muôn đời luôn ấm áp, dù em đã trót cho anh trái tim băng giá ko thật lòng, lời ngày xưa em đã nói chúng ta sẽ yêu suốt đời, vẫn wanh đây dẫu cho em wên mất rồi.

Một luồn gió rét mướt thoáng wa khiến anh co lạnh, như là ngày xưa em ôm chặt anh lúc gió đông đang về , nay gió đông lạnh câm ko ai ôm chặt anh.
Anh phải làm, anh phải làm sao đây???

Thà rằng ngày đó người ko hứa, thà rằng ngày đó người ko nói, thà rẳng ngày đó em đừng yêu anh có khi vậy mà vui, còn hơn em hứa yêu, còn hơn em nói thương , rồi vội vàng theo ai wên lời hứa xưa.....

Giờ thì lạnh giá từng đêm vắng, giờ thì nhìu lúc mình anh khóc, Giờ thì người đã vui cùng ai kia đã wên một tình yêu. Mùa đông ko có em, mùa đông thêm giá băng, mùa tuyết trắng phũ kín wanh ngôi nhà......

Xuân Hạ:

Và mùa đông đã đến bên thềm rơi tuyết trắng, từng bông tuyết lung linh vỡ tan như mối duyên đôi mình xòe bàn tay anh cố giữ thế nhưng tuyết tan mất rồi ,như em đã tan biến khổi cuộc đời anh.

Và tình anh vẫn thế muôn đời luôn ấm áp, dù em đã trao cho anh trái tim băng giá ko thật lòng, lời ngày xưa em đã nói chúng ta sẽ yêu suốt đời, vẫn wanh đây dẫu cho em wên mất rồi.

Một luồn gió rét mướt thoáng wa khiến anh co lạnh, như là ngày xưa em ôm chặt anh lúc gió đông đang về , nay gió đông lạnh câm ko ai ôm chặt anh.
Anh phải làm, anh phải làm sao đây???

Thà rằng ngày đó người ko hứa, thà rằng ngày đó người ko nói, thà rẳng ngày đó em đừng yêu anh có khi vậy mà vui, còn hơn em hứa yêu, còn hơn em nói thương , rồi vội vàng theo ai wên lời hứa xưa.....

Giờ thì lạnh giá từng đêm vắng, giờ thì nhìu lúc mình anh khóc, Giờ thì người đã vui cùng ai kia đã wên một tình yêu. Mùa đông ko có em, mùa đông thêm giá băng, mùa tuyết trắng phũ kín wanh ngôi nhà......

Akira Phan:

Mùa đông thêm giá băng, mùa tuyết trắng phũ kín wanh ngôi nhà......
BaBoo_Obama
Member
Member

Ngôi Nhà Tuyết Trắng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngôi Nhà Tuyết Trắng   Ngôi Nhà Tuyết Trắng Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 8:36 pm

à!cho em giới thiệu!mấy anh cũng gặp mặt Mem nì guj` đó!nó là thg` mập bạn em,đi sở thú với Dam Sen với mấy anh đó Smile Smile Smile

Ngôi Nhà Tuyết Trắng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyết Chân Thật [ nghe nhe :d all ]
» Full House - Birain!Tuyệt vời lun ! ^^
» Những ngôi nhà trong mơ...
» Entry ngôi sao năm cánh of Lee
» Nụ Hôn Thần Chết - Okio-Minh Thư !hehe hay tuyệt.