Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

đây là tình hình học tập của em đây !!

Go down 
Tinnee
tonymax910
Kido
Justin T_b[3]cks
AnthonyQ
*IVANTIN*
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
*IVANTIN*
*IVANTIN*

đây là tình hình học tập của em đây !! Empty
Bài gửiTiêu đề: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:19 pm

tình hình là tội em lắm mấy bác ạ em phải ngày đên lắm mới dc thế này đây hehe
đây là tình hình học tập của em đây !! 3541335689af9f8d91f9o.th
AnthonyQ
Member
Member
AnthonyQ

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:25 pm

trời ơi.đưa cái kết quả lên như hay.đễ tao post lời khen của cô chủ nhiệm cho tụi bây coi.hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:39 pm

cái zụ này em rút lui!mak cỡ woh ko dám nói âu hí hí
Kido
Leader
Leader
Kido

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:02 pm

Justin T_b[3]cks đã viết:
cái zụ này em rút lui!mak cỡ woh ko dám nói âu hí hí
Tao học sinh trung bình cũng làm Leader nè
https://ckclub.forumvi.com
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:07 pm

há há m là ngoại hạng!!eh eh có thằng ko bik mắc cỡ đem khoe thành tích cũa mình kà!!!thằng batender đó!!!!chữi ó đi anH!! nó hại anh em trog band!!chơi nó đi anh
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:48 pm

há há m là ngoại hạng!!eh eh có thằng ko bik mắc cỡ đem khoe thành tích cũa mình kà!!!thằng batender đó!!!!chữi ó đi anH!! nó hại anh em trog band!!chơi nó đi anh
em nào có lỗi lầm chi với anh đâu hix hix hehe anh thuốc mày vì mún cho mày chung tình hơn thoy giống anh ne hehe
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:10 pm

Basketball đừng nguỵ biện!!!ngày mai mày nên đội nón bảo hiểm ko thui đá xanh zô đầu đó nha koz
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 6:10 pm

*IVANTIN* đã viết:
tình hình là tội em lắm mấy bác ạ em phải ngày đên lắm mới dc thế này đây hehe
đây là tình hình học tập của em đây !! 3541335689af9f8d91f9o.th
Good! Cool afro afro afro bounce bounce
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSat Jun 13, 2009 10:07 pm

úi chời 2 đứa bây ăn ý wa hen!!!c up v khen!!!còn cái ji dc nữa chơi mie ra lun đi!!!xíiiiiiiiiiiii
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 2:24 pm

úi chời 2 đứa bây ăn ý wa hen!!!c up v khen!!!còn cái ji dc nữa chơi mie ra lun đi!!!xíiiiiiiiiiiii
hehe! câu này hay quá Trọng ơi! ^^ hihiii! " c up v khen"
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
http://www.ckclub.forumvi.com
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 7:56 pm

ông nội zà mà học zõi wá =]]
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 10:09 pm

ko có đâu em ơi!!!nó zậy chứ bao nhiu sách nó xé làm fao hết gòi!!!ko tin kiu nó đem ra koi có cuốn sách nào nguyên zẹn hok thi pik^^
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 10:47 am

Mày nghĩ ai cũng như mày hả Trọng.. afro afro ...h` thử đem sách ra coi ai còn nguyên hơn..: lol! lol! ..
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 11:06 am

tao là ngoại hạnh gòi^^,sách tao ko dám cho má tao koi nữa mà,coi xog là năm sau pã thề ko mua sách cho tao đi học nữa lun ếy tongue
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 11:49 am

hihi! Sách tập tao còn nguyên nè lấy không Trọng ! tao cho mày mượn cho đỡ quê! Chứ tao thấy mày quê độ lắm rồi ! hehe .Đói quá cắn rách sách ,nát vở hết ! hehe lol!
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 2:08 pm

Anh Tin học giõi quá...khâm phục khâm ph5c...chị Trang khen là đúng òi...thằng Trông nhoi quá....Chi học sách cũ của Trọng mý năm trời..có cái nào còn nguyên đâu...rácj bươm hýt trơn hýt trọi ák..hehe lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:36 pm

trùi đất ơi hết nói thik mà!!!đâu cần phãi khai từng tí ra zậy đâu chời!!nói ra no khi dễ mình ah!!!chĩ wa là tại pùn pùn xé chơi ai dè trúng ngay pài kt thui ah rabbit :d
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 8:41 am

Haha.Mày ở hiền wá mà Trọng, bởi vậy Chi nó đâu có bênh mài,mà có sao nói vậy mà ha Chi ha...hehe...mà thui lo học rùi thi đi, ko thôi bao nhiu công sức thằng Trọng nó cho sách, h` nó tiếc nhắm... bounce bounce bounce bounce
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeTue Jun 16, 2009 12:44 pm

danielle131 đã viết:
Haha.Mày ở hiền wá mà Trọng, bởi vậy Chi nó đâu có bênh mài,mà có sao nói vậy mà ha Chi ha...hehe...mà thui lo học rùi thi đi, ko thôi bao nhiu công sức thằng Trọng nó cho sách, h` nó tiếc nhắm... bounce
bounce bounce bounce
hehe! quote này hay nè. lol!
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:22 am

trời đất ơi tụi bây hùn zô lên án kao ah???oh hay sách rách là tại bất đắc dĩ thui!!!!nhưg đi thi tao vẫn kao điểm mà ko cần học pài đó chứ!!wa tiện lợi,đỡ hao chất xám^^
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:24 am

Hên thôi mày àh bounce farao bounce bounce
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:27 am

ko có hên!!cái ji cũg có kĩ thuật cũa nó!!bật mí nhaz!!mấy hum đi thi tao mặc cái quần rộng như wan hiphop zậy!!!để dễ móc ra móc zô í mà!!hé hé!!1tao giấu zô bố bà giám thị ko dám kiểm nữa ah!!he hé Basketball
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:30 am

Xì, có ngày cây kim trong bọc cũng lòi ra hoy..hôhô
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 11:33 am

eh chơi trù ẻo!!!tao còn 2 năm nữa để phát huy tài năng ah nhaz!!í khoan có khi nào pà CN tao zô 4rum này hok ta!!ké ké
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:11 pm

trọng khõi wãng káo bee kũm pik..học chung 2năm r`...ông nội học thỳ zõi nhưng học pài thỳ laM pín pà kố =]]
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:38 am

Very Happy Very Happy
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 7:58 pm

[quote="danielle131"]Haha.Mày ở hiền wá mà Trọng, bởi vậy Chi nó đâu có bênh mài,mà có sao nói vậy mà ha Chi ha...hehe...mà thui lo học rùi thi đi, ko thôi bao nhiu công sức thằng Trọng nó cho sách, h` nó tiếc nhắm... bounce bounce bounce bounce[/quote Chả bênh ai..ngay thằng thật thà dũng cảm nói ra sự thật...it's me!!.Mà nói chứ thằng Trọng nó học cũng giỏi..mỗi lần má em đánh em toàn lấy nó ra làm gương :" Mày thấy thằng Nghĩa hôk? thấy học giỏi ghê hôk?...bla bla bla" ngán thấy pà nội
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 9:27 pm

hé hé ngại wa quá khen quá khen!!ngộ học tàm tạm đủ thủ khoa ah!
Tinnee
Member
Member
Tinnee

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 9:19 am

Bạn cao thủ wá bạn ui.. lol! lol! lol!
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitimeThu Jun 25, 2009 4:10 pm

mÁ em cƯng nÓ quÁ trời lun...huhuhu bounce bounce
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đây là tình hình học tập của em đây !!   đây là tình hình học tập của em đây !! Icon_minitime

đây là tình hình học tập của em đây !!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» tình hình la kết quả cúi năm của em !!
» tình hình căng thẳng gòi nhaz
» [Mem Chúi] Sau đây là chuoingoan nhà ta ha!
» chu*~ nhu*ng tinh` do*i`
» La thu tinh