Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 tương lai thay cho 1 cuộc tình

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

1 tương lai thay cho 1 cuộc tình Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 tương lai thay cho 1 cuộc tình   1 tương lai thay cho 1 cuộc tình Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 10:20 pm

cuộc dời minh , luc nao cung phai nhu 1 vòng xoáy thôi nhug no se cuốn ra sang 1 dòng xoay khác , ma ở đó la thứ ta muon đến hoặc bất đắt dĩ , t.c trong anh bay gio , cung con lai 1 chut gi đó nhưng ........ sau đó là 1 tương lai ............

anh mong ........... cuoc song se thay đổi ......... thay doi nhu the nao ........ ắc hẳn em se biết ........

điều quan trong a cần bay giờ ........... la roi xa 1 qua khứ quá đen tôi mờ mịt ........... thay cho 1 cuộc sống đầy đủ hơn ...... mà sống ở đời ko thể thiếu no ...... noi nhu thế ắt hẳn ai cũng hiểu ..........

a mong ........... 1 ngay mai ...... 1 su thanh công .......... lớn mạnh ..... chứ ko như 1 sự thật bại trong t.y

t.c chỉ mang lai cho anh .............. sự that vọng ....... sau cung thi anh cung chẳng trông mong gi dến no .... cung ko mun yeu ai .... cùng ai ....... nho ai nữa và rồi ...........

ng ta hay nói theo tình tình chay trốn tình tình theo ............. em lại đến ........... a cung ko mong gì ...... em lai yêu ......... co lẽ mọi thứ a quyết như đinh đóng cột đang mờ dần ...... em lai xoa dịu trai tim ........ tai sao em lai đến nhu thế ??? có lẽ trong a dã quá quan trong cai gi do ......... diều gi do làm anh cảm thấy ..... yêu em ... nhưng ko vì de ma a bỏ di tâm huyết trong lòng minh ...... 2 chi la ưu tiên thứ 2 thoi .... a xin loi ...... nhung a mong em se thay doi dc a ......... thay doi di tat cả nhung gi ma a từng mong đợi ở 1 thứ goi la tinh yêu .. chào em
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

1 tương lai thay cho 1 cuộc tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 1 tương lai thay cho 1 cuộc tình   1 tương lai thay cho 1 cuộc tình Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 7:32 pm

Viết entry gửi cho ai vậy em.

Entry hay lắm đó nha.

Sleep Sleep Sleep Sleep Sleep
http://www.ckclub.forumvi.com

1 tương lai thay cho 1 cuộc tình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngáy và Hội chứng ngưng thở lúc ngủ
» Choáng với cuộc chơi của 9x
» Luật cho người thay thế...!!!
» La thu tinh
» Hình ảnh buổi off giao lưu họp mặt các Mem của CK club(Part 2)