Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

chu*~ nhu*ng tinh` do*i`

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pooh_devil
pooh_devil

chu*~ nhu*ng tinh` do*i` Empty
Bài gửiTiêu đề: chu*~ nhu*ng tinh` do*i`   chu*~ nhu*ng tinh` do*i` Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 4:03 pm

anh noi sao em bit zay nhung chac han 1 dieu em bit em iu anh bit may. Tien bac loi danh thay doi long nguoi, nguoi da thay doi noi dau trong toi. Dau bit minh` bi lua` do' nhung sao em van lam` theo, bit la` anh chi tim` den em luc kho khan nhung sao em van doi anh.
Tai sao zay anh?
anh ko dep. ko jau`. nhung dieu do co nghia j dau. Em so anh ra duong nguoi ta noi ra noi vao` lam anh bun nen em moi coi anh la thien than nhung rui sao, dieu do lam` anh tu hao` la` anh dep, la anh tai joi, la anh anh hung` de den ngay` anh noi doi em bit bao nhiu. Anh gay ra nhiu` hau wa va anh day em den con duong lam ban gai nguoi khac de lay tien jup anh. Zay ma hoi truoc em can it tien nen em di muon tui no thi` anh noi " den chet anh cung ko de em lam nhu zay. Em la zo anh ma". hahaha. Rui anh noi em ko dc len Diamond nua nha, ko dc gap lai ban trai cu ngay xua, ko dc noi chyen than mat voi con trai NHUNG den ngay hom nay anh day em vao long` cua nguoi` khac de em dem tien` ra cuu anh. Anh noi la nguoi ta dung dung vao` nguoi em rui anh se~ kiem tien tra lai, nhung doi ma anh, dau ai ngu dua tien` cho ai de ko dem loi ve cho minh, ngoai tru nguoi ta iu nhau chan that. Trong nhung~ ngay` anh chua co tien va em cung ko co tien` de tra cho nguoi ta thi` em fai lam` ban gai nguoi ta thui, anh nghe no goi em, nhin` no om em. Anh xot' long` ko anh......?
10g dem chay long nhong ngoai duong lo cho anh de rui anh ve anh noi em lam` mau` chu that ra thang do ko co thix em nen ko co wen em. Anh dien ha? Neu la zay tai sao em fai di voi no, tai sao no lai fai om em.
Anh coi lai thai do, cach an noi cua anh di. Neu ko thi` du` rat iu anh nhung em se ko iu anh nua vi em nhan ra anh chi xem em nhu con thu' cua anh
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: chu*~ nhu*ng tinh` do*i`   chu*~ nhu*ng tinh` do*i` Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 7:33 pm

bài này hay nè ae vào sũa vài câu no pé nó đỡ bùn koi kakakakakak
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
pooh_devil
pooh_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: chu*~ nhu*ng tinh` do*i`   chu*~ nhu*ng tinh` do*i` Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 8:53 pm

chac dap dau thang`Dui' wa'. J` ma` sua? may` nghi ai cung dong loai voi may` ah` Laughing
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: chu*~ nhu*ng tinh` do*i`   chu*~ nhu*ng tinh` do*i` Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 12:04 am

pooh_devil đã viết:
chac dap dau thang`Dui' wa'. J` ma` sua? may` nghi ai cung dong loai voi may` ah` Laughing
dc lắm a sẽ hại não mày kakakaka
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chu*~ nhu*ng tinh` do*i`   chu*~ nhu*ng tinh` do*i` Icon_minitime

chu*~ nhu*ng tinh` do*i`
Trang 1 trong tổng số 1 trang