Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

em có hiểu ?! :)

Go down 
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

em có hiểu ?! :) Empty
Bài gửiTiêu đề: em có hiểu ?! :)   em có hiểu ?! :) Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 10:46 pm

1 thời gian qua , e đã cho a biết yêu la gì , cho a biết sự yên bình thật sự la ntn .....
nhưng đôi lúc e vẫn giận a mà a hoàn toàn ko hiểu la do điều gì , a buồn lắm ...... nhưng co phải là e qua yêu a nên nhu thế hay la tại a sai điều gì ??
những lúc bên e , that sự la khoảng thời gian đẹp nhất trong đời a , đó la thứ mà không có bất kì điều gì , bất kì ai có thể thay thế nó ...
e có biết đã có lúc a khóc nhiều hơn la những gi e nghĩ ko ? vì những luc ko gặp nhau dc nhiều thì lại co chuyện xảy ra ... e lại giận a ...
a buồn lắm nhưng đủ để a biết minh đã yêu em nhiều ntn ... em biet tai sao a ko bao giờ giận em bất cứ 1 điều gì ko ?? dù cho có nó chỉ xay ra trong vài giây thôi em biết tai sao ko K ? vì sự giận hờn của a bắt nguồn từ trai tim, không may e đã nằm trong nó , em đã xoa dịu nó ... những ký ức mình bên nhau no đã xoá nó ... e co biết chỉ cần 1 phút dc bên e la a vui nhiều lắm ko ..... đôi lúc a ko hiểu thực sự trong lòng em dang nghĩ điều gì , về chuyện cua tụi mình .... a có thể đoán dc tâm lý cua bất kì 1 ng con gái nào trừ em , em biết ko , vì e la ng a yêu vì aye nên khi bên em hoặc ko gặp em thì nghĩ về e a bối rối ko biet phai làm gi chỉ biết la làm những điều từ sâu trong trai tim mình để a thấy dc 1 nu cười 1 bàn tay xoa nhẹ vào má la a hp lắm rồi ... a ko thể đoán dc em dang nghĩ gì ... thật sự la như thế vì yêu la ko biết e dang nghĩ gi chi cần biết là e dang cười và hp thôi e biet ko ..... entry này là entry thứ 2 a có tâm trang như thế .... nếu em giận a thì cứ tát a 1 cái that mạnh nhé , vì như thế 1 phần e sẽ bớt di cơn giận 1 phần để a biết a con phải cố gắng hơn nữa cố gắng ko bao gio làm e buồn và giận nữa , tại tính của e bux minh hay đá vào thu gi vay thì cách tát mạnh vào a co lẽ se tốt cho cả 2 em nhỉ hihi ?
e có biết tai sao co lúc a hỏi a co tốt và mang lại hp cho e nhiều ko ?? vì a sợ rằng yêu em ma chỉ làm e bux minh va buồn thì a la ng đau hơn như thế nữa !! ... nếu co 1 điều ước , a sẽ ước rằng e ở ngay đây bây giờ ngay luc a viet nhung dong entry này để a có thể nói với em rằng a đã yêu e hơn bất kì ng con trai nào đã từng yêu em , dù sau này co ntn thì a vẫn yeu em yeu em mãi mai nhu lời a hứa như đã yêu em bay gio vì e la tất cả nhung gi ma a có bay gio
em co biết những luc a bun vi nhung chuyen gia dinh bạn bè , ... thi a cần có em a cần 1 vòng tay để a biet a vẫn con có em a vẫn có 1 ng yeu thương a vẫn còn 1 người khiến a vui vì hp .... hum nay nghe e nói la a về sớm lấy dt bàn gọi cho e chu ko phải lay dtdd goi cho em chuc em ngu ngon , nói rằng aye hay ntn nữa , em biet a nghe a buon lắm ma a xl vì đã ko gọi cho e lâu hon thế , a ko the noi cho e nghe nhiều hon thế nhưng do la nhung loi nói từ tận sau trong trai tim a ma a luon mong rằng a se noi điều do voi e vì moi khi noi a run lam .... em có hiểu là a dang mơ về 1 thế giới chi co a va e chỉ có sự hp ma ko còn giận hơn nữa ......!! aye K.g."đ" I love you
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

em có hiểu ?! :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: em có hiểu ?! :)   em có hiểu ?! :) Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 11:21 pm

nói ra dc nhung loi noi tu trai tim thoái mai thật ..... cheers king
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm

em có hiểu ?! :)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» stress mới hiểu ?!?!