Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ở trong giấc mơ em nhé !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

ở trong giấc mơ em nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: ở trong giấc mơ em nhé !   ở trong giấc mơ em nhé ! Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 11:08 pm

Có lẽ se phải đễ em ra di rồi ......vì a đã ko quan tâm hết lòng , luon khiến em buon ..... thôi thì giữ e cũng ko có ích gì ...
sẽ phải để e ra đi thôi ... uh thì đau lắm ... thương lăm ...nên chỉ con 1 cách là 1 ng thứ 3 quan tam em cho đến khi em tim dc 1 hp mới nhé .....sẽ ko còn dc ôm 1 ng nao do khi bùn vui , 1 cai ôm that chặt nhưng có lẽ ước mơ đã xa r.... pk em ?
1 lúc nào đó e se dc hp vui ve ben ai đó 1 ng nao đó ma ko phải la anh , nhung a se rat la hp em biet ko ... se rất hp đó ......
vậy là kế hoạch sắp tới cung chỉ la 1 con gió mang no đi r , tự nấu socola , đặt dây chuyen có nhũng kỉ niệm , viết tiếp khúc nhạc con lại ... biết nói gi hơn biết lam gi hơn .... những lời hứa mai mãi mãi mãi a sẽ ko bao gio thay đổi se mãi mai yeu em những a sẽ giấu nỗi nhớ vào trong giấc mơ này .... bay giờ se ko la thật nữa ... a se lun yeu em a se lun cầm tay em a se lun ôm em , tâm sự quan tâm em .... ở trong giấc mơ em nhé !!! aye
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
AnthonyQ
Member
Member
AnthonyQ

ở trong giấc mơ em nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ở trong giấc mơ em nhé !   ở trong giấc mơ em nhé ! Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 3:47 pm

cam on anh.a ieu.

ở trong giấc mơ em nhé !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những ngôi nhà trong mơ...
» Khoc Trong Dem
» mún làm wen với tất cả các bạn trong 4rum
» Nội quy của trong và ngoài club !!
» Cấp cứu trong trường hợp khẩn cấp