Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

....nHớ....eM....

Go down 
~Bee~3pie
*IVANTIN*
Lee0nline9x
Kido
8 posters
Tác giảThông điệp
Kido
Leader
Leader
Kido

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 11:26 am

Anh vẫn kòn yêu em!!!

ngày nào anh cũng phải suy nghĩ.nghĩ thật nhiều...thật sự quá mệt mỏi.thêm 1 chút gì đó chán nản.anh muốn cứ bỏ mặc nó để thời gian giải quyết tất kả.Nhưng anh být nếu cứ buông thả nó thỳ tỳh kảm đó sẽ phai mờ.Nhưng bây h anh đã quá mệt.Anh lại chẳng muốn làm em bùn vì anh thôi thỳ em cứ nói thật ra đi rằng bàn tay anh quá lạnh h0k thể sưởi ấm trái tym em.em cứ nói anh quá vô tâm đi chẳng làm em hạnh phúc đc đi để anh đau 1 lần rồi anh sẽ để em đy.anh sẽ làm như lời em muốn cho em đy tỳm 1 vòg tay mới ấm áp hơn sao em cứ mãi cho anh 1 chút hy vọg rồi cuối cùg em lại đá đổ kái hy vọg đó kái hy vọg mà anh luôn mong đợi nó.em có từg yêu anh như anh đã yêu em h0k ??? em có từg nhớ anh như anh đã nhớ em h0k???cũg chỷ là từg thôi phải h0k em chỷ là kái quá khứ tồn tại kòn đọ lại h0k em???tôi muốn chấp nhận sự thật em ak.đừg vỳ thương hại anh em nhé.đừg cứ bắt anh sốg trog sự hy vọg tồn tại đó.đừg bắt anh hy vọg chờ đợi rồi lại thất vọg đc h0k em cứ cho anh biết h0k có kết quả đi có lẽ anh sẽ ýt đau hơn mà.sao hỳh bóg ấy cứ mãi nơi đey kỉ niệm bên em luôn theo anh cứ bắt anh phải buồn rồi lại đau như thế em giúp anh hk kòn biết cười nữa.đừg bận tâm gì em ak.hãy tyn vào quyết đỵh kủa em đy tương lai em quan trọg hơn con người như anh anh sẽ chờ nhưg nếu anh chờ mà khiến em khó chịu thỳ em cứ nói rồi anh sẽ đy chẳng phiền em nữa anh mang theo t/y anh dành cho em đy 1 nơi rất xa và chôn dấu nó cùg tôi nơi đéy sẽ h0k có 1 ai đánh thức đc nó dậy.nhưg xyn em hãy nhớ anh vẫn kòn yêu em nhiều lắm và tỳh yêu đó là mãi mãi h0k ai có thể thay thế đc hỳh ảnh kủa em trog trái tym anh cho dù mai này có ra sao đy chăg nữa (

người đy 1 nửa hồn tôi chết

1 nửa kòn lại vất vưởg giữa nhân gian

từ hôm em đy

Từ Hôm đó đến giờ em ạ .... ! kể từ khi Nhận đc lời Chia tay !!! Nó Đc bộc phát ra 1 cách rất nhẹ nhàng ...! Nhưng khi nghe sao mình lại chết nặng người ...Tất cả đã hết ,mất theo 1 lời nói ...buồn lắm ...đã bao nhiêu ngày 1 mình ngồi trong đêm rồi ,mà sao vẫn kô nguôi ngoai nỗi buồn ....anh nhớ em lắm ....chẳng lúc nào anh quên đc hình bóng em cả....nhớ những ngày đc cầm tay em đi dạo ở con đường đó ,đc trò chuyện ,Tậm sự giãi bầy ,nhớ sự quan tâm của em ... Và cứ mỗi lần như thế anh lại lân la ra mạng vào photobucket.com và nhìn ngắm những bức ảnh của em mà anh đã lưu giữ ....Và đêm nay cũng vậy .tất cả mọi người đã ngủ , 1 mình phải trông nhà xung quanh chỉ còn 1 mình anh với cái máy tính và lại ngồi đần người ra để nhìn em đó....Buồn lắm ....anh nhớ em ...anh đã khóc khi thấy mình sao cô đơn quá ..... hạnh phúc của anh ở đâu .... Ngày mai anh tỉnh dậy sau 1 giấc ngủ chằn trọc ...anh sẽ lại rất buồn .và anh nhớ về em ...mồm lại lẩm bẩm tự hỏi những điều ngu ngốc và những lời nguyền cầu cho em ... anh hiện giờ kô biết dùng ngôn ngữ gì để diễn tả tâm trạng, nỗi lòng anh nữa ... ,anh tự nhủ lòng hãy quên hết những buồn vui của kỉ nịêm đi để đón nhận buồn vui của những ngày tiếp theo sốg ntn nếu h0k có em... .Nhưng chẳng thể nào làm đc 1 điều ,đó là quên những gì về em về anh .... nó như đc đóng dấu vào da thịt,trí óc và trái tim của anh mất rồi .... trog khi ai ai cũg vui vẻ vười đùa ...thì anh lại nghĩ rằng chắc chỉ có 1 mình anh buồn thôi ... anh chẳng muốn làm gì nghĩ gì nữa .lúc nào cũng chỉ muốn sự im lặng và 1 không gian cho riêng anh ....

Có phải anh đã gục ngã rồi đúng kô .... 1 tình yêu đã mất đi ... 1 nửa niềm vui và tất cả hạnh phúc cũng kô còn ... 1 sự dày vò tâm hồn ..1 nỗi cô đơn đã làm cho anh sợ .... và lúc này anh chỉ biết giam mình trong nhà ôm lấy cái đầu CD bắt đầu với nhưng ca khúc thất tình ... những lời bài hát nghe như những tiếng khóc trong lòng anh , oán than rằng anh đã để mất em ....

Đêm nay lạnh lắm em ạ ...Anh bất chợt nghĩ đến em ngủ có lạnh kô có yên giấc kô và em có vui vẻ hạnh phúc kô ....sự tưởng tượng phong phú đã hiện nên hình ảnh em đang cười rất vui và khỏe mạnh ....ý nghĩ đó như 1 lời an ủi anh....

Giờ đây nếu cho anh 1 điều ước ,anh sẽ ước đc làm lại từ đầu em ạ .... cho dù sự bắt đầu đó của anh kô bao giờ có hình bóng em ... thì chắc anh kô phải buồn đau như thế này .... chẳng biết đây có phải là hối hận khi đã yêu em kô ... anh kô biết ... mà anh chỉ suy nghĩ sao cho tâm hồn của anh đc thư thả hơn để anh có thể đứng dậy vượt qua con dốc của nỗi đau này ..... vậy mà anh h0k nỡ và h0k làm đc...anh phải làm gì đây em có thể nói cho anh biết đc h0k.???

Yêu Em mà kô làm gì đc cho em ...đó là sự bất hạnh đối với anh ...mong cho người đến với em sẽ yêu thuơng ,tốt với em ... hơn anh tất cả ...

Chắc là Anh sẽ h0k quên Em đc...hãy về với anh đc h0k
https://ckclub.forumvi.com
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 2:50 pm

hihihi! bài viết đúng tâm trạng ! hay nè ! cố gắng phát huy nhaz admin hehe! ^^ Cool

Được sửa bởi Lee0nline9x ngày Fri Jun 12, 2009 7:16 pm; sửa lần 1.
http://www.ckclub.forumvi.com
*IVANTIN*
*IVANTIN*

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 3:41 pm

Bài viết tình cảm wá.hehe.up cho admin ne.chac admin có nhiều bài hay hơn nữa.hehe lol!
Very Happy
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 6:56 pm

[i]kido là lâm fãi hông Twisted Evil ...mái đồng chí pik ai kô...cha lee pik r` nhá What a Face ...mem girl đầu tin of diễn đàn há I love you
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:42 pm

ái đù a lâm hum nay thơ zăn tràn trề nhoh??xin cho em hõi anh vs anh Dúi thi Văn thủ khoa thành phố hem mà ziết dc hay woh zạ??ngưỡng mộ 2 anh wa!! cyclops em mà dc như 2 anh thì zợ em đâu có giận em âu!!!hớ hớ pùn gê zậy ah bounce
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:53 pm

~Bee~3pie đã viết:
[i]kido là lâm fãi hông Twisted Evil ...mái đồng chí pik ai kô...cha lee pik r` nhá What a Face ...mem girl đầu tin of diễn đàn há I love you
mem đầu tiên thi phải off mới la mem đầu tiên của diễn đàn nghen em hihi hihi
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 7:57 pm

off 1 năm w 9a5 r` ..hông đũ hã a Very Happy
*IVANTIN*
*IVANTIN*

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:28 pm

~Bee~3pie đã viết:
off 1 năm w 9a5 r` ..hông đũ hã a Very Happy
bây giờ club mới thành lập thì tính bây giờ ah hihi
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 8:45 pm

đúng gòi anh!!cái nào ra cai ấy chứ pk anh!hí hí
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

Đến từ : Bang Hội Ck Funny vững mạnh __ Mãi mãi vì 1 tình bạn __ Không khoảng cách __ Chơi vì anh em __ Tất cả vì Club

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:08 pm

mấy anh này ăn hiếp member girl wa' ! hehe flower
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:16 pm

flower ăn thì dc híp cái con z tao bõ tao nữa là chit mẹ tao lun ah!!!hix bi h anh tu!!!1 love thui ah1 há
Lee0nline9x
Leader
Leader
Lee0nline9x

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:26 pm

Justin T_b[3]cks đã viết:
flower ăn thì dc híp cái con z tao bõ tao nữa là chit mẹ tao lun ah!!!hix bi h anh tu!!!1 love thui ah1 há
hehe mày cũng viết vậy nữa àh . Hôm nay spam nhiều quá ,ngày mai phải họp mặt bàn lại sau thôi !
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 12:26 am

tình yêu nào có phải trò chơi nó như nắm rồi giữ , cuối cùng chỉ la trò chơi thôi
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeSun Jun 14, 2009 6:50 pm

[Lee]chịn lạ nga ....2 pinh e út kỳa...đúng r` nga...mem g kô đc ăn híp ..g chứ kô kó mới...zà gần = mý a r` ...fãi kô cha Lee Twisted Evil
[I*VANTIN]ông nội pik ai r` ha...kon khõi zới thịu...kon ik off nhùi r` mà...dạo nỳ kon pỵ pa má kấm kữa wá...trố ra kô dc...mốt kon rán leo rào ra off ha rabbit
[JUSTIN T_BLACK]:pó tay a!! Razz
[Tony] thoy dc r` a !! a ít kó nặng lớm...tự nhin đem văn thơ zô đey ...fãi tony kô... pirat
Gem_[n]gỐ
Member
Member
Gem_[n]gỐ

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 2:25 pm

hÝ hÝ...tẠi mem girl ít nói chuyện và gặp nhau quá nên mý ông 8 thý ghê lun... afro
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:39 pm

uhm chúc em vượt rào để off mới bọn anh thành công!!!hé hé đúng là Tony tài tử mặc dù văn chương thấy gúm nhưg dc cái biệt tài là hok pik mắc cỡ ta ơi Surprised
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 6:55 pm

sáng nay off r` đó ..thái mặt nhao r` =]]
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeWed Jun 17, 2009 7:39 pm

ah ah nhớ gòi!!có bik mặt mà tại hok để y^^
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 7:42 am

ừ!pik là dc r` :d
zinzin
zinzin

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 1:58 pm

bài này viết đọc thấy cũng đc

t/c =]]]]]]]]]]]]]]]

cố gắng phát huy ha
Sponsored content

....nHớ....eM.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ....nHớ....eM....   ....nHớ....eM.... Icon_minitime

....nHớ....eM....
Trang 1 trong tổng số 1 trang