Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Empty
Bài gửiTiêu đề: anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)   anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 11:44 pm

có đôi khi anh cảm thấy rất cô đơn .... và dường như nỗi cô đơn đó luôn ám ảnh anh ....
và rồi ........ anh không ngủ được .......
vì.........anh muốn ............muốn 1 người bên cạnh mình chăm sóc mình quan tâm mình hiểu ý mình ...!!
anh muốn quá nhiều ..... nhưng tất cả những gì anh muốn thì chỉ gỏn gọn 2 chử được yêu ...........
vâng ..!! anh muon được yêu , nhưng quá khó !!
và rồi 1 giơ 2 giờ .... 6 giờ sáng vẫn nhìn vào cái máy dt nhìn cái gi đó như chờ 1 tin nhắn , 1 cuộc gọi.....
ngày em đi ..... đến ngọn gió nhỏ cũng có thể thôi bay anh về 1 nơi lạnh giá ...
ngày em đi ....... nước mắt anh rơi chỉ vì 1 người con gái ....
và rồi anh nhớ .... mình đã từng yêu .... rồi tất cả cũng chỉ là từng yêu ....
nghĩ lại thời gian thật vô tình , chỉ có thơi gian mới cho anh cảm thấy được ngày còn em và ngày em xa anh ......
chỉ tại anh yêu quá vội vàng , chỉ vì anh trót lỡ lầm , chỉ vì anh không tin , chỉ vì .... chỉ vì.... tất cả ......
mọi chuyện thật không dễ với anh .....để tìm 1 người con gái trong ký ức ........ anh nhớ thời gian đó là 1 điều kỳ diệu...
bây giờ anh biết.....khi không có em....thì anh ko là gì .....muộn rồi phải ko em ??
nhưng anh vẫn còn giữ 1 chút gì đó ...ở trong tim này ....em ah tất cả anh muốn nói với em là anh ... nhớ em !!
anh nhớ kỉ niệm đó thật êm đềm ... cuộc đời của anh đã thay đổi từ khi điều kì diệu em đem đến và rồi vụt tắt .....
đừng xoá tên anh quá vội vàng .....em nhé !! có em luồng gió nào cũng ấm áp ..... anh muỗn giữ nó mãi cho riêng mình .... anh làm được rồi đấy ....nhưng ...chỉ la trong giấc mơ .......... khúc nhạc lòng trong lòng anh khi nào mới nguôi...
anh đã quá cô đơn để rồi khao khát 1 nụ hôn ... 1 entry dài em nhỉ .... anh đã quá đau để nhận ra là chỉ còn em trong kí ức .... anh mong rằng trong kí ức se không ai mang em đi ... dù chỉ là 1 kí ức .... từ anh ... dúi ơi sao mày bun đến như thế ?!?! ......
trong khoảnh khắc em co cảam thấy điều anh cảm thấy lúc này ko ?? anh có thể viết câu truyện của anh dài 1 ngàn lần nữa nhưng ..... từng dòng chữ anh viết về em làm cho anh càng đau vì nhớ em... anh cần 1 chút gì đó có thể sưởi ấm... con tim........12:00pm anh sẽ viết truyện tình cảm về anh cho đến khi anh gặp 1 điều mới mẻ ...!!

anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) 69991245343367
https://ckclub.forumvi.com/forum-f13/topic-t75.htm
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)   anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 6:11 pm

chẳng có gì là mãi mãi .......
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)   anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Icon_minitimeSat Jun 20, 2009 9:30 pm

sai gòi hôi nách là mãi mãi
tonymax910
Leader
Leader
tonymax910

Bài gửiTiêu đề: Re: anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)   anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 4:37 pm

Justin T_b[3]cks đã viết:
sai gòi hôi nách là mãi mãi
hoi cai dau may hehe nack tao tho^m po* lun hehe
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

Bài gửiTiêu đề: Re: anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)   anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Icon_minitimeSat Jun 27, 2009 8:39 pm

uhm đúng gòi thơm tới nỗi dek em nào dám hữi!!hé hé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)   anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1) Icon_minitime

anh nhớ........nhớ...!! ( tập 1)
Trang 1 trong tổng số 1 trang