Diễn đàn bang hội CK Funny
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi giao lưu giữa các thành viên trong CkClub và các teen gần xa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )

Go down 
papabiell
AnthonyQ
Gem_[n]gỐ
Lee0nline9x
~Bee~3pie
*IVANTIN*
Justin T_b[3]cks
tonymax910
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Justin T_b[3]cks
Thành viên kì cựu
Thành viên kì cựu
Justin T_b[3]cks

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 18, 2009 9:24 pm

đâu có pê đâu em!!!em hĩu lầm anh ùi!!!ké k1 tưởng có đứa phá là có chiện để mướn 2 con chuột phãi hem a.Lâm^^[b]
zinzin
zinzin

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 6:38 pm

kái zấn đề này nhạy cảm lúm nha =.=''

th0y k ý kiến....

xách dép ih ra >''<
be_nam
be_nam

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 04, 2009 4:55 pm

tonymax910 đã viết:
Tý♥Ngốx™ đã viết:
Chài cộng nhận chửi thề ghê qá, e chịu Shocked
2 a kia ẹp chai muh pê, uổng qá, chẹp chẹp albino
hehe good good duyệt câu này nè hehe
may` cung~ da^u thua ji` tui no' +)a^u. con` ho*n tui no' nu*A~
flower flower flower
~Bee~3pie
Member
Member
~Bee~3pie

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 04, 2009 7:56 pm

ss nói đúng..e w ss là mod r` ...cbị đưa cái en nỳ zô wá khứ đi ..gê wá à tongue
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )   làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan ) - Page 2 Icon_minitime

làm sao biết người mình yêu quan hệ với người khác ?? ( trích bên web tuvan )
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Luật cho người thay thế...!!!
» Người Việt Nam đỉnh nhất !!
» cho mình hỏi chút!!!!!!!!
» Nụ Hôn Thần Chết - Okio-Minh Thư !hehe hay tuyệt.
» Gắp con đỉa 14cm sống trong thanh quản hơn 3 tháng